♫ Wish a lucky star will fall upon you, ...and make your wishes come true ♫
 
IndexPortalTrợ giúpĐăng kýĐăng Nhập









Forum chuyển tới http://chocolandno1.co.cc/ or http://chocoland.byethost6.com/


Nh0c chào pà kon ! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả


..::Nh0c_tj::..
Thành viên tích cực
Nam
Age : 25 Registration date : 08/08/2008 Tổng số bài gửi : 597 Đến từ : Một nơi rất xa ! Job/hobbies : ko bít nữa ! :-) Humor : Măm & ngủ ^^


Bài gửiTiêu đề: Nh0c chào pà kon ! Wed Aug 13, 2008 3:22 pm
full name’s :Trần Quang Vinh .

birth day: 02/01/1991. ( xém dô Tết tây ) y8

nickname: Bụt ( cái nj` do bạn đặt quen rùi ) y2
Nick yahoo : Hikaru_kaka ....... m7

address : Thanh Bình - Đồng Tháp ( có ai quen hun zị ) y22

sdt: (ngu gì khai ra cho chít à y20 )

mail: tqv102@yahoo.com.vn và 1 loạt cái đầu hikaru.kaka , hikaru_kaka , quangvjnhtran .... + @yahoo.com ( y11 ko bít xài gmail do ko ai mời y8 )

loài hoa thích: gì cũng dc miễn đẹp là ok a1

con vật yêu thích: con rùa , con cún con bo4

môn học yêu thích: ko rõ nữa bo9
Thần tượng : Jay Chou mo11 sm

sở trường: bo15 lại chúa con cóa sỡ trường zì ko bảo kon với huhu mo6
Hiện giờ Nh0c là học sinh 12 trường ................. bo18

Wish : cóa nhiều xiền & xiền wo

Tự nhận về bản thân Nh0c thấy bản thân là một người sống có trách nhiệm với bản thân,cởi mở,hòa đồng và nhiệt tình với bạn bè,sống có lý tưởng và mục đích…và đặc biệt là khi yêu thì là top người yêu chân thành!!! wx

Tuy nhiên tính cũng có lúc nắng mưa mo15 ,dễ khóc nhè và cũng ngố nhiều lắm, còn rất lười học mo3 nữa…lười ăn mo13 nè nên Nh0c gầy lắm..hic hic



Mong được làm quen và học hỏi với tất cả mọi người !Cám ơn mọi người đã bỏ chút thời gian để đọc bài này của Nh0c…Chào thân ái đoàn kết và quyết thắng ( khoái câu nj` hihi m5 )

y7 y7 y7
Xem lý lịch thành viên


Hyuga-ku
Thành viên tích cực
Nữ
Age : 20 Registration date : 31/07/2008 Tổng số bài gửi : 446 Đến từ : nơi làm việc của Higuchi-sensei(hô hô^^) Job/hobbies : manga(nhất là Gakuen Alice)và chocoland Humor :


Bài gửiTiêu đề: Re: Nh0c chào pà kon ! Wed Aug 13, 2008 3:54 pm
Hê bài giới thiệu của anh NHOc_tj vui thiệt đó. Em rất think học và cũng rất think ăn chứ ko như anh.Vậy là trái ngược rồi nhỉ wx
Xem lý lịch thành viên


Miki-chan
Manga Translator
       Manga Translator
Nữ
Age : 21 Registration date : 10/07/2008 Tổng số bài gửi : 152 Đến từ : Manga World!-But maybe is Gakuen Alice Job/hobbies : manga Humor :


Bài gửiTiêu đề: Re: Nh0c chào pà kon ! Wed Aug 13, 2008 3:57 pm
Quen lâu rồi mà chưa khai đc lý lịch ah nha! Bắt tay vì.... bản lý lịch của anh nhoc nè bigrin Welcome to Chocoland forum again!!! a1 Chúc anh vui vẻ ở 4rum nha! Xin giới thiệu lại em là miki-chan, hân hạnh đc làm quen với anh! mo7
Xem lý lịch thành viên


akira_gakuen alice^_^
Test mod
    Test mod
Nữ
Age : 21 Registration date : 10/06/2008 Tổng số bài gửi : 699 Đến từ : Hệ năng lực nguy hiểm, Gakuen Alice!! Job/hobbies : Read comic book, watch anime, chat, internet!!! Humor : Khá nóng nảy nhưng cũng rất rất mến bạn bè!! Ghét thằng em trai!!


Bài gửiTiêu đề: Re: Nh0c chào pà kon ! Wed Aug 13, 2008 4:15 pm
Chào mừng bạn tham gia Chocoland! Tự nhiên nhá!!
_________________
Iu Gakuen Alice nhất, Angel Diary là nhì và Beauty Pop là ba!!
Manga và Anime muôn năm!!!
Xem lý lịch thành viên


..::Nh0c_tj::..
Thành viên tích cực
Nam
Age : 25 Registration date : 08/08/2008 Tổng số bài gửi : 597 Đến từ : Một nơi rất xa ! Job/hobbies : ko bít nữa ! :-) Humor : Măm & ngủ ^^


Bài gửiTiêu đề: Re: Nh0c chào pà kon ! Wed Aug 13, 2008 5:50 pm
y12 thanks pà kon , mong gia đình Chocoland sẽ phát triển bền vững , bo3 cùng nhau tạo nên 1 forum lớn mạnh hehe bo14 càng lớn càng nổi tiếng càng tốt bo13
Xem lý lịch thành viên


Chisumi_aiki
Admin Chocoland
   Admin Chocoland
Nữ
Age : 28 Registration date : 24/04/2008 Tổng số bài gửi : 1091 Đến từ : Chocoland forum Job/hobbies : chocolate , manga Humor :


Bài gửiTiêu đề: Re: Nh0c chào pà kon ! Thu Aug 14, 2008 11:50 am
thanks nhoc vì bài giới thiệu khá ấn tượng và những đóng góp vô cùng tích cực của em đối với chocoland bo21 , các em sis có đôi lời dặn dò , sis bị bệnh chai mắt cá chân bo15 phải đi đốt tia laze hơn 20 nốt m10 giờ chân sis thủng lỗ chỗ như bề mặt của mặt trăng sb luôn , vì vậy các em cố gắng chăm nom coi sóc chocoland dùm sis , nếu mem mới post bài sai nội quy các em nhắc nhở hộ nhé , thanks các em nhiều mo
Xem lý lịch thành viên


_.-~*''Mikan_chan''*~-._
Vip chocoland
Nữ
Age : 25 Registration date : 17/07/2008 Tổng số bài gửi : 74 Đến từ : paradise Job/hobbies : Otaku Humor :


Bài gửiTiêu đề: Re: Nh0c chào pà kon ! Thu Aug 14, 2008 10:38 pm
Nhoc ah`! Mình cũng là fan Jay Chou đó!! Chào mừng nhoc nha!!^^!!
Xem lý lịch thành viên


Sponsored content



Bài gửiTiêu đề: Re: Nh0c chào pà kon ! Today at 2:49 am
Nh0c chào pà kon ! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum: Bạn không có quyền trả lời bài viết
Chocoland :: 

-‘๑’- Thế giới giải trí -‘๑’-

 :: 

Nhịp cầu bè bạn , chat chit

-