♫ Wish a lucky star will fall upon you, ...and make your wishes come true ♫

IndexPortalTrợ giúpĐăng kýĐăng Nhập

Forum chuyển tới http://chocolandno1.co.cc/ or http://chocoland.byethost6.com/

Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

panda_311
Member chocoland
Nữ
Age : 23 Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 24 Đến từ : Trên mặt đất dưới mặt trời Job/hobbies : Do everything I want ... Humor :

Bài gửiTiêu đề: Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Sat May 17, 2008 11:43 am
ah , thật ra thì Gấu vô 4rum mikanland cũng khá lâu rồi , giờ tự dưng không còn mikanland nữa nên qua chocoland làm quen với mọi người , chà sau đây là 1 chút về Gấu nè :
Name : mọi người gọi panda or Gấu là được rùi dieu
Y!M : beautiful_bear311 ( ai thích thì add nhé )
DOB: 3/11/1993
Interest : muốn làm những gì mình thích và có sở thích như bao người khác ( ăn , chơi , ngủ ... )
Hate : côn trùng ( cái nì là cực ghét luôn , ghét gián nhất , sợ con đấy quá luôn cry1 )
Manga : Asari và Gakuen Alice là số 1 luôn ( chà thích natsume quá )
Music I like : Kpop and Jpop
Xin được làm quen với mọi người bo13 bo13
Xem lý lịch thành viên

Chisumi_aiki
Admin Chocoland
   Admin Chocoland
Nữ
Age : 28 Registration date : 24/04/2008 Tổng số bài gửi : 1091 Đến từ : Chocoland forum Job/hobbies : chocolate , manga Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Sat May 17, 2008 8:16 pm
mikanland thì cũng là chocoland mà , chẳng qua chỉ đổi cái tên thôi em ạ , hoan nghênh e về với mái nhà GA 1 lần nữa , cố gắng phát huy post bài , giới thiệu forum mình nhé , thanks kiu e bo19
Xem lý lịch thành viên

kiri-chan
Test mod
    Test mod
Nữ
Age : 25 Registration date : 03/05/2008 Tổng số bài gửi : 374 Đến từ : Ajisai Toori Job/hobbies : Ko nói (·︶ε︶·) Humor : Ko nói (·︶ε︶·)

Bài gửiTiêu đề: Re: Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Sat May 17, 2008 9:30 pm
Hị hị bạn Gấu cho bạn Ki làm quen ví nhá macco hè có rảnh thì vào box hình ủng hộ bạn Ki mấy topic chứ ^^ nhỉ?!
@ss CHisumi: ^^ ss có vẻ bận nhỉ?! ^^"
Xem lý lịch thành viên

panda_311
Member chocoland
Nữ
Age : 23 Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 24 Đến từ : Trên mặt đất dưới mặt trời Job/hobbies : Do everything I want ... Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Sun May 18, 2008 11:49 am
>>> ss Chisumi : em sẽ giới thiệu 4rum mình với mấy đứa bạn nữa hun , hè thì em sẽ lên 4rum mình nhiều hơn dieu
>>> Kirichan : Hân hạnh làm quen với Ki , Gấu sẽ cố gắng vô com nhiều cho mấy topic của Ki bo13
Xem lý lịch thành viên

kiri-chan
Test mod
    Test mod
Nữ
Age : 25 Registration date : 03/05/2008 Tổng số bài gửi : 374 Đến từ : Ajisai Toori Job/hobbies : Ko nói (·︶ε︶·) Humor : Ko nói (·︶ε︶·)

Bài gửiTiêu đề: Re: Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Sun May 18, 2008 9:55 pm
Tớ iu bạn Gấu rồi đấy macco tớ iu cả mấy cái av hình cat và panda do bạn Gấu post nữa bo13 Gấu nhớ post thêm náh zka
Xem lý lịch thành viên

Chisumi_aiki
Admin Chocoland
   Admin Chocoland
Nữ
Age : 28 Registration date : 24/04/2008 Tổng số bài gửi : 1091 Đến từ : Chocoland forum Job/hobbies : chocolate , manga Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Mon May 19, 2008 10:34 am
iu thì rất iu thế nhưng mà mấy link hình die mất rồi T__T , photobucket chả ra sao cả , ở forum có sẵn host up hình , để lúc nào sis viết hg' dẫn mới đc , sắp thi rồi , chán quá
Xem lý lịch thành viên

akira_gakuen alice^_^
Test mod
    Test mod
Nữ
Age : 21 Registration date : 10/06/2008 Tổng số bài gửi : 699 Đến từ : Hệ năng lực nguy hiểm, Gakuen Alice!! Job/hobbies : Read comic book, watch anime, chat, internet!!! Humor : Khá nóng nảy nhưng cũng rất rất mến bạn bè!! Ghét thằng em trai!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Tue Jul 29, 2008 10:40 am
Chào Panda_chan!! Hân hạnh được làm quen!! y8 bo5

_.-~*''Mikan_chan''*~-._
Vip chocoland
Nữ
Age : 25 Registration date : 17/07/2008 Tổng số bài gửi : 74 Đến từ : paradise Job/hobbies : Otaku Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Fri Aug 15, 2008 6:18 pm
Chào Gấu!! Hoan nghênh Gấu vô 4rum!! Chị là Mỳ, mong gấu giúp đỡ!!
Xem lý lịch thành viên

Hyuga-ku
Thành viên tích cực
Nữ
Age : 20 Registration date : 31/07/2008 Tổng số bài gửi : 446 Đến từ : nơi làm việc của Higuchi-sensei(hô hô^^) Job/hobbies : manga(nhất là Gakuen Alice)và chocoland Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Fri Aug 15, 2008 6:25 pm
Panda kawaii quá đi. Cho mình làm quen với nhá .Mình cũng think Natsume như Panda_chan đó(gọi như vậy nhé). Mong sau này được Panda_chan giúp đỡ!! y2 Mừng bạn đến với Gakuen Alice's family!!! bo3 bo3 bo3 bo3
Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Today at 2:48 am
Panda muốn làm quen với mọi người :X:X:X Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang