♫ Wish a lucky star will fall upon you, ...and make your wishes come true ♫

IndexPortalTrợ giúpĐăng kýĐăng Nhập

Forum chuyển tới http://chocolandno1.co.cc/ or http://chocoland.byethost6.com/

Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Hằng_Nga19924
Thành viên tích cực
Nữ
Age : 22 Registration date : 05/05/2008 Tổng số bài gửi : 324 Đến từ : Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Mon May 05, 2008 8:28 pm

Xem lý lịch thành viên

Hằng_Nga19924
Thành viên tích cực
Nữ
Age : 22 Registration date : 05/05/2008 Tổng số bài gửi : 324 Đến từ : Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Mon May 05, 2008 8:29 pm

Xem lý lịch thành viên

Hằng_Nga19924
Thành viên tích cực
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Mon May 05, 2008 8:30 pm

Xem lý lịch thành viên

Hằng_Nga19924
Thành viên tích cực
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Mon May 05, 2008 8:31 pm

Xem lý lịch thành viên

Hằng_Nga19924
Thành viên tích cực
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Mon May 05, 2008 8:31 pm

Xem lý lịch thành viên

Hằng_Nga19924
Thành viên tích cực
Nữ

*Đây là 1 oneshot của tác giả truyện Skip Beat.Tuy là oneshot nhưng nó hơi dài(54 trang) nên mình sẽ post 27 trang trước rồi khi nào rảnh post tiếp.
Xem lý lịch thành viên

illusion_9x
Member chocoland
Nữ
Age : 23 Registration date : 06/07/2008 Tổng số bài gửi : 17 Đến từ : việt nam Job/hobbies : đọc truyện Humor : lên cơn điên không báo trước

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Wed Jul 16, 2008 10:55 pm
chị có những trang tiếp theo của truyện này níu em không phiền thì chị post lên giùm em ha
được không y9
Xem lý lịch thành viên

Hyuga-ku
Thành viên tích cực
Nữ
Age : 20 Registration date : 31/07/2008 Tổng số bài gửi : 446 Đến từ : nơi làm việc của Higuchi-sensei(hô hô^^) Job/hobbies : manga(nhất là Gakuen Alice)và chocoland Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Mon Aug 11, 2008 3:08 pm
Chà truyện này em đọc rồi nhưng sao thấy ở trong này nó lạ quá vậy.Thế phần truyện này nằm ở đâu trong truyện vậy ạh?Em đang rất muốn tìm để coi típ.Nếu ai bít thì bảo cho em với nha y5 .Cảm ơn Hằng_nga đã post truyện này lên nhá!!! bo10
Xem lý lịch thành viên

peculun
Member chocoland
Nữ
Age : 22 Registration date : 19/08/2008 Tổng số bài gửi : 36 Đến từ : Alice Academy Job/hobbies : Học sinh- so thit là đọc truyện , dịch truyện, anime ( nói chung là có liên wan đ Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Wed Aug 27, 2008 1:27 pm
hay we >< hahaha. Minh là big Fan của Skipbeat nè. POst típ nữa đi bạn ui. IU we àh>
Xem lý lịch thành viên

akira_gakuen alice^_^
Test mod
    Test mod
Nữ
Age : 21 Registration date : 10/06/2008 Tổng số bài gửi : 699 Đến từ : Hệ năng lực nguy hiểm, Gakuen Alice!! Job/hobbies : Read comic book, watch anime, chat, internet!!! Humor : Khá nóng nảy nhưng cũng rất rất mến bạn bè!! Ghét thằng em trai!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Sat Sep 06, 2008 2:24 pm
Mình nhớ là truyện này được dịch ở manga-vn.com mà. Bạn xin phép họ chưa thế?? Bạn phải post những bài chất lượng chứ!!

_[F]uu_
Member chocoland
Nữ
Age : 21 Registration date : 06/09/2008 Tổng số bài gửi : 20 Đến từ : gAkUeNaLiCe Job/hobbies : ...... Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Sat Sep 06, 2008 7:19 pm
Truyện nỳ hay quá,đúng nét vẽ của tác giả skip beat ,iu skip beat lắm(mặc dù nhà ko có đủ tất cả tập của skip beat )
Xem lý lịch thành viên

jabiru_chan1412
Member chocoland
Nữ
Age : 24 Registration date : 11/10/2008 Tổng số bài gửi : 1 Đến từ : neverland Job/hobbies : hs Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Sat Oct 11, 2008 11:18 pm
truyện hay lắm
nhìn vào nhớ skip beat ghê
post típ nha bạn
Xem lý lịch thành viên

sweet_candy^-^"
Member chocoland
Nữ
Age : 21 Registration date : 18/10/2008 Tổng số bài gửi : 1 Đến từ : tp.ho chi minh Job/hobbies : hoc sinh Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Sat Oct 18, 2008 9:21 pm
Hay we' ! Nhung dang coi thi` het' . Nho post tip cho tui nay` coi nha . Ah` nhan tin lun to' la` thanh vien moi' mong giup' do
Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Today at 6:52 am
Dramantic Love Album-Dành cho những bạn mê truyện Skip Beat Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang